Thang nhôm rút đơn 4.1m
Thang nhôm rút đơn 4.1m
| Chiều cao tối đa | 4.1m |
| Chiều cao thu gọn | 0.9m |
| Số bậc | 14 bậc |
| Độ dày nhôm | 1.5-2mm |
| Độ rộng bản nhôm | 6.5cm |
| Trọng lượng | 12.5kg |
| Tải trọng | 150kg |
| Màu sắc | Nhôm trắng |
1,949,000₫
- 30 ngày đổi trả
- Bảo hành 100% đối với các sản phẩm lỗi
Vận chuyển nhanh chóng, an toàn

Thang nhôm rút đơn 4.1m
1,949,000₫







