Thang nhôm rút đơn 3.2m
Thang nhôm rút đơn 3.2m
| Chiều cao tối đa | 3.2m |
| Chiều cao thu gọn | 0.82m |
| Số bậc | 11 bậc |
| Độ dày nhôm | 1.5-2mm |
| Độ rộng bản nhôm | 6.5cm |
| Trọng lượng | 9.5kg |
| Tải trọng | 150kg |
| Trang bị | Đế cao su chống trượt an toàn tuyệt đối |
1,699,000₫
- 30 ngày đổi trả
- Bảo hành 100% đối với các sản phẩm lỗi
Vận chuyển nhanh chóng, an toàn

Thang nhôm rút đơn 3.2m
1,699,000₫







