Tủ Rack 9U D450 Màu Đen Treo Tường PRONET - Tủ Mạng 9U Giá Kho
Mô tả chi tiết
|
- 30 ngày đổi trả
- Bảo hành 100% đối với các sản phẩm lỗi
Vận chuyển nhanh chóng, an toàn
Tủ Rack 9U D450 Màu Đen Treo Tường PRONET – Thép Dày 1.4mm, Chịu Tải 200kg
Tủ Rack 9U D450 PRONET là dòng tủ mạng treo tường chuyên dụng cho các hệ thống mạng văn phòng, chi nhánh ngân hàng và hệ thống Camera giám sát quy mô vừa. Với thiết kế nhỏ gọn nhưng kết cấu cực kỳ chắc chắn, sản phẩm giúp bảo vệ tối ưu các thiết bị Switch, Patch Panel và đầu ghi hình.
Thông số kỹ thuật tủ rack 9U-D450, tủ rack server chuyên dụng
| Đặc trưng của tủ rack 9U-D450 | Mô tả chi tiết các đặc trưng của tủ rack 9U-D450 |
| Thương hiệu | PRO NET |
| Tên sản phẩm | Tủ rack 9U-D450 |
| Loại | Cửa lưới |
| Màu sắc | Đen - Trắng (Theo yêu cầu đơn đặt hàng) |
| Kích thước | 450 x 540 x 500(mm) chiều cao x chiều rộng x chiều sâu |
| Tải trọng | 200kg |
| Loại sơn | Sử dụng sơn tĩnh điện Jotun chống han gỉ |
| Vật liệu | Tone 1.2mm, khung 1.4mm, chịu tải cao, có bánh xe |
| Tiêu chuẩn | Thiết kế theo chuẩn 19" DIN 41494, IEC 297, EIA RS-310, EIA-310-D |
1. Kết cấu thép dày – Độ bền vượt trội
Khác hoàn toàn với các dòng tủ mạng giá rẻ trên thị trường, Tủ Rack 9U PRONET được chế tạo từ thép cán nguội chất lượng cao:
Khung tủ: Dày 1.4mm, đảm bảo sự ổn định, không bị biến dạng khi lắp đầy thiết bị.
Thân vỏ: Dày 1.2mm, được xử lý bề mặt bằng công nghệ sơn tĩnh điện chống gỉ sét, chống trầy xước tuyệt đối.
Khả năng chịu tải: Lên đến 200kg, an toàn tuyệt đối khi treo trên tường.
2. Thiết kế thông minh & Thẩm mỹ
Kích thước thực tế: H450 \ W540 \ D450mm – Vừa vặn để lắp đặt tại các khu vực hành lang, phòng kỹ thuật nhỏ mà vẫn đảm bảo không gian đi dây rộng rãi.
Cửa lưới tổ ong: Mặt trước trang bị cửa lưới giúp tối ưu hóa luồng không khí, đảm bảo thiết bị hoạt động 24/7 không bị quá nhiệt.
Màu đen cát: Mang lại vẻ ngoài chuyên nghiệp, hiện đại và chống bám bẩn cực tốt.
3. Hệ thống tản nhiệt và Phụ kiện đi kèm
Sản phẩm được trang bị đầy đủ phụ kiện chính hãng để bạn có thể lắp đặt ngay:
01 Quạt tản nhiệt: Công suất lớn, giúp hút nhiệt nóng ra ngoài liên tục.
01 Ổ cắm nguồn PDU 3 chấu: Cung cấp nguồn điện ổn định cho toàn bộ thiết bị bên trong.
Bộ phụ kiện: Bao gồm khóa cửa an toàn và 12 bộ ốc vít hạt cài chuyên dụng.

Kết cấu và phụ kiện tủ rack 9U-D450
| Đặc tính sản phẩm tủ rack 10U D600 | Mô tả chi tiết |
| Hệ thống làm mát | Tủ được trang bị 4 quạt tản nhiệt 120mm, công xuất 20W/220VAC hút khí nóng ra ngoài |
| Hệ thống cửa chính | 2 cửa trước và sau trong đó cửa trước có thể là cửa lưới hoặc mika chiếm 90% diện tích cánh cửa, cửa sau dạng liền có đột lỗ ô van bên dưới để thoát khí nóng, cửa có trang bị khóa vặn loại lớn tiện dụng. |
| Hệ thống cửa hông | 2 cửa hông 2 bên được lắp khóa tròn có lẫy bật để tiện tháo lắp. |
| Đáy và nóc tủ | Được thiết kế với tôn dày 1,4mm, nóc có quạt tản nhiệt, cả đáy và nóc đều được đột sẵn các lỗ chờ đi cáp. |
| Thanh tiêu chuẩn | Thanh tiêu chuẩn đánh số dày 1,4mm cứng cáp chịu được tải trượng cao, dễ dàng lắp bắt khay và thiết bị. |
| Kết cấu khung | Quy cách tủ đứng, cửa lưới, tủ được thiết kế 2 khung chịu lực 6 thanh giằng đỡ |
| Phụ kiện | Thanh cấp nguồn 6 chấu đa năng chuẩn rack 19", bộ ốc cài bắt thiết bị 4 quạt tản nhiệt 20W, thanh quản lý cáp dọc và tờ hướng dẫn lắp đặt |
Quy Cách Đóng Gói
- Tủ mạng được đóng gói cẩn thận, đảm bảo an toàn trong quá trình vận chuyển.
Chú Ý
- Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi lắp đặt.
- Đảm bảo các phụ kiện đi kèm đầy đủ trước khi sử dụng
Thêm đánh giá của bạn
Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Vui lòng đăng nhập để viết đánh giá!
Có vẻ như chưa có đánh giá nào.










